Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

dao. nay chan qua! de nghi anh em tro? lai san dau nha!

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

1 số điều nhỏ thôi ạk!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
GiangHồGácKiếm
Quy Ẩn
Quy Ẩn
GiangHồGácKiếm

1 số điều nhỏ thôi ạk! Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 số điều nhỏ thôi ạk!   1 số điều nhỏ thôi ạk! Icon_minitimeMon Jan 24, 2011 1:10 pm

tình hình là 4 rum hiện cũng có 39 thành viên rồi mấy bác ạk,nhưng mà... đa số là thành viên ảo. VD nhé:
1, bạn Đoàn,rân chơi Lai Thành đang dẫn đầu danh sách tài khoản ảo với 6 acc như Doan_boy_kute doan_pro_vimaru doanprovimaru vimaru_vodoj vimaru_vodoj nhưng mà số lần online 4rum vẫn là con số 0 tròn trĩnh ạk!
2, bạn sao dưới mưa cheers cheers cheers,có 1 acc ảo là ngoisao_duoimua_104 bạn nào đặc biệt quan tâm thì pm tới yahoo của bạn là changcan_anhnuadau_29@yahoo.com.vn hoặc ngoisao_duoimua_104912003@yahoo.com

3,tiếp theo là học trò cưng của thầy Ảnh với mấy quả acc ảo nữa là : tuananh S2_Mr_l«un_S2 Mr_l«un ¶v¶r_¶«un
4, có lớp trưởng với bí thư thấy đăng kí rồi mà chưa thấy đăng nhập phát nào,èo nản (nói thế kô mai lại bảo "tui vào nhưng mà kô đăng nhập" thì em tịt ngòi)

Thôi nhé,em mỏi tay khi VD lắm rồi,em muốn chuyển thông điệp tới mọi người là đăng kí thì cứ từ từ,khi đăng kí nếu có điều kiện thì pm cho em,em coi lúc nào đăng kí thành công là em sms cho liền,đây là lồi của 4rum chứ kô phải do yahoo có vấn đề đâu ạk (4rum free mà) chứ các bác càng đăng kí nhiều 4rum nó loạn thì em cũng bó tay luôn. Thêm nữa là những acc ảo kô để làm gì thì em xin phép các bác em delete hết nhé. Oài,mỏi tay rồi,chào các bé nhá.
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4
Brat.Viet

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số điều nhỏ thôi ạk!   1 số điều nhỏ thôi ạk! Icon_minitimeMon Jan 24, 2011 6:12 pm

làm thế cũng hợp lý đó master.....mà lớp mình ý hình như tạo ních nhưng không kích hoạt....hix!! ai không kích họat được thì có thể nhờ Admin hoặc master hoặc mod lập hộ 1 ních với tài khoản và pass như thế nào thì nhắn tin vào số điện thoại người đó...cũng không mất nhiều thời gian lên chắc admin va master và mod giúp được chứ nhỉ
http://vn.360plus.yahoo.com/style_chipbrat
CoL.
Mod.B4
Mod.B4
CoL.

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số điều nhỏ thôi ạk!   1 số điều nhỏ thôi ạk! Icon_minitimeSun Jan 30, 2011 2:47 pm

thế thì bác Cảnh kích hoạt 1 tài khoản rồi xóa bớt đi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 số điều nhỏ thôi ạk!   1 số điều nhỏ thôi ạk! Icon_minitime

1 số điều nhỏ thôi ạk!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» co thoi gian thi hay~xem nha ko co thi ho^i' han.(cuc hay)