Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

dao. nay chan qua! de nghi anh em tro? lai san dau nha!

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào

Go down 
Brat.Viet
Admin
nam_ktkt
7 posters
Tác giảThông điệp
nam_ktkt
No_3
No_3
nam_ktkt

anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Empty
Bài gửiTiêu đề: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeThu Jan 13, 2011 3:44 am

thế tết năm nay mọi người định tổ chức liên hoan sao đây. cho anh em biết cái nào.. thằng ad đâu rồi.. phát biểu cái coi nào...
mà lạ thật không hiểu công tác truyền thông thế nào mà t chưa thấy chị em phụ nữ nào vào chém gió cả... toàn đực vs đực chém nhau thôi à.... thế không vui. Smile)

Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeThu Jan 13, 2011 6:27 am

G_Dinosour đã viết:
thế tết năm nay mọi người định tổ chức liên hoan sao đây. cho anh em biết cái nào.. thằng ad đâu rồi.. phát biểu cái coi nào...
mà lạ thật không hiểu công tác truyền thông thế nào mà t chưa thấy chị em phụ nữ nào vào chém gió cả... toàn đực vs đực chém nhau thôi à.... thế không vui. Smile)

dm.
bon nO" ko vao thy bit the" l` nao` dc co chu"
nam nam to? chuc" o? nha thang canh? wuyet"!
thoy chiu. kho" len noc nha` ngoi choi vay!
^^
bon anh len ke" hoach. ca? oy`!
nhung nhuang dy dau` cuA? lop" thy phaI? ac" chU"!
cac" chu' cu" yen tam dY!
^^!!
https://no1crazy-b4.forumvi.com
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4
Brat.Viet

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeThu Jan 13, 2011 6:52 pm

Ở nhà Cảnh à.... có được không vậy cảnh quyết
http://vn.360plus.yahoo.com/style_chipbrat
CoL.
Mod.B4
Mod.B4
CoL.

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeThu Jan 13, 2011 6:54 pm

G_Dinosour đã viết:

đm đã nói rồi mở miệng ra là chém gió cái éo ấy nghe ngứa gan nhạt thếch có ra cái l` gì đâu
nam_ktkt
No_3
No_3
nam_ktkt

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeThu Jan 13, 2011 7:12 pm

mẹ mỗi thằng một ý kiến vậy rốt cuộc là tổ chức ở đâu. cụ thể như thế nào cho mọi người biết cái. à năm nay đi tam cốc à... mẹ đi bãi đính cho sướng tam cốc làm lozz gì..
mà cái thằng lịch con nhà lợi kia.. viết = Unikey coi nào. viết vây. bố ai hiểu được... thông cảm anh là người không hiểu........Very Happy
CoL.
Mod.B4
Mod.B4
CoL.

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeThu Jan 13, 2011 7:55 pm

G_Dinosour đã viết:
mẹ mỗi thằng một ý kiến vậy rốt cuộc là tổ chức ở đâu. cụ thể như thế nào cho mọi người biết cái. à năm nay đi tam cốc à... mẹ đi bãi đính cho sướng tam cốc làm lozz gì..
mà cái thằng lịch con nhà lợi kia.. viết = Unikey coi nào. viết vây. bố ai hiểu được... thông cảm anh là người không hiểu........Very Happy
ặc mình viết unikey đàng hoàng mà...thì theo ý kiến của bác Cảnh là tập trung nhà bác rồi chúng ta tổ chức đi tam cốc bích động mà không biết chính xác thì kế hoạch cụ thể là gì thời gian địa điểm thôi thì tết về địa điểm thông báo sẽ cố định là quán net Nhung Anh ạ khỏi phải thông báo trên forum hay sms làm gì mệt ra còn tình hình thông báo cho các bạn gái thì các bác cứ tự quyết đi
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeThu Jan 13, 2011 9:25 pm

kái này thỳ chịu thôy!
bọn con gai" bao" thy` báo vậy chứ tình hình cụ thể tn thy cũng chiu.!
nhưng nói truoc" la xem những ai đi đc để con` bít đường mà thuê xe cộ nũa chứ!
chứ cứ nói kô vậy biết đường nào mà lần!
nam_ktkt
No_3
No_3
nam_ktkt

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 10:41 am

ủng hộ hết mình... mà xin có ý kiến . trời lạnh vậy mà đi vào động thì chết mẹ nó chứ còn à. thôi đi bãi đính đi..
CoL.
Mod.B4
Mod.B4
CoL.

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 10:52 am

G_Dinosour đã viết:
ủng hộ hết mình... mà xin có ý kiến . trời lạnh vậy mà đi vào động thì chết mẹ nó chứ còn à. thôi đi bãi đính đi..
tình hình là sau vụ ma nhập cách đây 1 vài tháng bác Nam muốn lên chùa để xua ma nên cứ nằng nặc đòi đi Bái Đính mặc dù em cũng hiểu và thông cảm cho bác nhưng mà thôi em xin can bác em chả ham cái Bái Đính đâu ạ mà tình hình là cái Tam cốc bích động công nhận cũng không ổn thật khéo năm nay em đăng kí 24/24 trên giường ngủ đông thôi
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 1:10 pm

^^
ngu? đông ak?
ra động vật có răng lun!!
^^
CoL.
Mod.B4
Mod.B4
CoL.

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 1:49 pm

Admin đã viết:
^^
ngu? đông ak?
ra động vật có răng lun!!
^^
mẹ khỉ ngủ đông là nằm ngủ vào mùa đông chứ động vật có răng với ko răng cái con khỉ ấy
GiangHồGácKiếm
Quy Ẩn
Quy Ẩn
GiangHồGácKiếm

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 5:31 pm

Nam này,đi Bái Đính để mà ngắm người àk bạn hiền,trừ tà thì xuống chùa Phú Vinh cũng có dịch vụ mát xa ghost đấy,đi Tam Cốc bích Động là cóa 3 lí do:

1. Chi phí theo như em biết (cái nì chưa chắc lắm) rẻ hơn affraid
2. Nhà Trần Hiền gần đó hơn
3. Có thể lạnh lên mọi người kô tới đó chơi đâu,"một cái động riêng ta với ta"
còn anh Nam thì "một cái động riêng ma với ma" affraid affraid
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4
Brat.Viet

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 6:34 pm

ngủ đông 24/24 à bạn lịch.....thế thì bạn đóng quan tại vào mà đi ngủ.....tam cốc hay bái đính gì thì tùy.... rẻ rẻ chút mọi người có kinh phí là ok cháu ạ.... còn thằng Nam ý......ăn chay ở nhà cũng được...
nam_ktkt
No_3
No_3
nam_ktkt

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 8:06 pm

mẹ thế. bọn mày tính vào đông để rồi ngủ luôn trong đấy à...mà cứ cho cái topic cho mọi người vote coi mọi người thích đi đâu rồi còn tính. liệt kê vài chỗ ra.
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4
Brat.Viet

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeFri Jan 14, 2011 9:33 pm

tắt ngay cái avata gunny cùi đi nam à..... đi đâu à....tôi không ý kiến....anh em có ý kiến đi đâu tôi theo với....
ngocgiangdo
No_2
No_2
ngocgiangdo

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 10:40 am

dm cac chu che dc ai chua ma theng nao cung to mom vay. dung track tet a ve up ca? lu~
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 1:35 pm

ngocgiangdo đã viết:
dm cac chu che dc ai chua ma theng nao cung to mom vay. dung track tet a ve up ca? lu~
thật ko vậy ta?
hộ bọn anh vài cái!
mà thang nam ly" coa" kai" avatar cui` mía wa"!
coa" phai? nick cua? may ko ma may up" len!
thick thỳ solo với anh!
tắt ngay dy tau nhờ!

nam_ktkt
No_3
No_3
nam_ktkt

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 5:47 pm

kệ tao. tao thích thế mày không thích kệ mày. avatar của tao chứ có phải của mày đâu
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4
Brat.Viet

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 7:26 pm

dạ vâng kệ mày.....ma lý siêu nhân thằng ma nhập.....Giang hà về quê anh chém đầu tiên lol! lol!
GiangHồGácKiếm
Quy Ẩn
Quy Ẩn
GiangHồGácKiếm

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeSat Jan 15, 2011 9:36 pm

dạ,S...Á...T hết ạk!
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeSun Jan 16, 2011 2:12 am

dc ko ta?
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4
Brat.Viet

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 1:33 am

dạ được ạ
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 10:14 pm

va^y. thy` cu* tien" hanh thoy!
cha^n` chu*` j nua~!
@@
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4
Brat.Viet

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 10:41 pm

tiến hành thế nào và tiến hành cái gì ạ
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeWed Jan 19, 2011 4:14 pm

chem" giang ha`!
@@!
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4
Brat.Viet

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeWed Jan 19, 2011 5:52 pm

tưởng gì chứ cái thằng trong ảnh cả lớp...mà cao nhất lớp mà 4 mắt đó chém phát là cụt đầu...all day long cả họ cả hàng cả hang cả hốc cả gốc cây đa nhà nó
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4
Brat.Viet

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeThu Jan 20, 2011 11:54 am

hum qua không ai onl vậy
endless_love4u
No_2
No_2
endless_love4u

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeThu Jan 20, 2011 1:37 pm

Brat.Viet đã viết:
hum qua không ai onl vậy

ko nhjn trong danh sach thanh vjen ak dau ma fat bjeu linh tjnh the.thang admin va tao onl y" tha^y.chan" chu" wa. mod ma cha? chju. tim hieu j ka?.
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4
Brat.Viet

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeThu Jan 20, 2011 5:07 pm

ai chẳng biết...nhưng mà onl lên pm ý.......ui! nhạt vl
endless_love4u
No_2
No_2
endless_love4u

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeFri Jan 21, 2011 2:49 pm

Brat.Viet đã viết:
ai chẳng biết...nhưng mà onl lên pm ý.......ui! nhạt vl
uhm. nhat nheo~ vl.ca? thag kon hha wuyet la^n~ thang lich lo*I kunG~ ma^T" xac" lun. mai tao thy ruj ma van~ bt. sao fai xoan"
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeFri Jan 21, 2011 10:13 pm

chiu. bon nay thoy
chnag bit tn nua!
CoL.
Mod.B4
Mod.B4
CoL.

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 4:26 pm

endless_love4u đã viết:

uhm. nhat nheo~ vl.ca? thag kon hha wuyet la^n~ thang lich lo*I kunG~ ma^T" xac" lun. mai tao thy ruj ma van~ bt. sao fai xoan"
đâu ra mà mất xác bác nói quá mới có 1 tuần chứ đâu mà nhiều

Được sửa bởi hate_h2 ngày Sun Jan 23, 2011 4:29 pm; sửa lần 1.
CoL.
Mod.B4
Mod.B4
CoL.

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 4:27 pm

endless_love4u đã viết:

ko nhjn trong danh sach thanh vjen ak dau ma fat bjeu linh tjnh the.thang admin va tao onl y" tha^y.chan" chu" wa. mod ma cha? chju. tim hieu j ka?.
thông cảm mod này là mod lỏm chấp làm gì lol!
CoL.
Mod.B4
Mod.B4
CoL.

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 4:28 pm

ngocgiangdo đã viết:
trẻ ranh thì hay lanh chanh(thằng này chỉ được cái to mồm éo chấp)
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4
Brat.Viet

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 6:24 pm

mod làm chức vụ ngang lịch đó....nhưng cũng hơi lỏm thật
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeMon Jan 24, 2011 8:16 pm

lỏm àk!
các chú lại đánh giá thấp bản thân òy!
@@!
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4
Brat.Viet

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 12:13 am

hơi lỏm nhưng không sao từ từ sẽ perfect.....èo èo mà 1 tuần mod kia không lên chẳng là mất xác
endless_love4u
No_2
No_2
endless_love4u

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 4:02 pm

Brat.Viet đã viết:
hơi lỏm nhưng không sao từ từ sẽ perfect.....èo èo mà 1 tuần mod kia không lên chẳng là mất xác
.......Đời có mấy ai cho tao được một cơ hội sống.....
.......Đời có mấy ai là không gian dối không.....
........Đời có bao giờ hoàn hảo như mày từng trông mong.....
........Đời của tao không có thằng nào mà giống.......
---> Brat.Viet <---

uhm.thang lich chac dao nay no chju. kho' da" ga- wa" ne^n anh em thong kam? naz.hehehe.

thang viets thy aj ma chang? bjet ko aj gjo^ng' may rui ma con go~ dong` chu*~ (((........Đời của tao không có thằng nào mà giống.......
---> Brat.Viet ))) le^n lam j.

hehehe do*
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4
Brat.Viet

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 6:38 pm

mày không thấy nó bị ngăn cách với bài viết à....đó là chữ ký thằng ngu ạ.....
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 8:39 pm

thằng này mới nâng cấp phiên bản oy nên phải thêm chư` ký cho vếck!
ko đỡ được ca này!
phải mổ thôy!
@@!
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4
Brat.Viet

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitimeWed Jan 26, 2011 11:00 am

đỡ làm sao được mà lấy gì ra mà đỡ....hehe....thêm chữ ký cho vui mắt ý mà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào   anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào Icon_minitime

anh em. chém gió ghê quá.. để mọi người vào tâm sự cái nào
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cheM" de cac" cung!!!!!!1
» Phim nhiều người biết đến!!!!!!!!!