Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

dao. nay chan qua! de nghi anh em tro? lai san dau nha!

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

dap ung' nguyen vong...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
CoL.
Mod.B4
Mod.B4
CoL.

dap ung' nguyen vong... Empty
Bài gửiTiêu đề: dap ung' nguyen vong...   dap ung' nguyen vong... Icon_minitimeTue Dec 21, 2010 3:45 am

do cac' bac' chuj? e tum` lum wa'' nen e co'' 1 de^` nghj. la` ne^u' bac'' nao` ke^t' phjm na`o ma` ko tjm` dc or sao sao da^y'' muo^N' xem thj` hay~ lje^n he^. taj. da^y e se~ co^' gang' kje^m' phjm post le^n cho moi. nguoi` va` tho^ng cam? cho e chu' dung` co ma` chuj? cac'' bac cu'' de^? y'' e phaj? onl luc gan 4h sang' la bjk oy` da^y''
endless_love4u
No_2
No_2
endless_love4u

Bài gửiTiêu đề: Re: dap ung' nguyen vong...   dap ung' nguyen vong... Icon_minitimeThu Dec 23, 2010 7:55 pm

DC Ruj-.chu" cu*" giaI? thich chang? khac j` dang laj? nhaj? nhju`,chu" cu" post dy khy do" hay~ hay.yen tam ko aj chuj?chu" dau. mu neu co chuj? thy` anh la nguoi` chuj? dau tien daY".vay nen chu" cu" yen tam ma` lam` viec dy.hehehe
CoL.
Mod.B4
Mod.B4
CoL.

Bài gửiTiêu đề: Re: dap ung' nguyen vong...   dap ung' nguyen vong... Icon_minitimeSat Dec 25, 2010 7:19 pm

endless_love4u đã viết:
DC Ruj-.chu" cu*" giaI? thich chang? khac j` dang laj? nhaj? nhju`,chu" cu" post dy khy do" hay~ hay.yen tam ko aj chuj?chu" dau. mu neu co chuj? thy` anh la nguoi` chuj? dau tien daY".vay nen chu" cu" yen tam ma` lam` viec dy.hehehe
bác D thông cảm sau khi nghe ý kiến của bác em định post thêm 1 số phim nhưng tình hình là trên youtube hiên giờ em ko tìm đc chỗ share link nên chịu còn post chỗ khác thì load chậm nên em ko chơi.vậy tình hình hiên giờ là em nghỉ ...có gì em làm sau No Crying or Very sad Crying or Very sad
endless_love4u
No_2
No_2
endless_love4u

Bài gửiTiêu đề: Re: dap ung' nguyen vong...   dap ung' nguyen vong... Icon_minitimeSun Dec 26, 2010 9:04 am

hate_h2 đã viết:

bác D thông cảm sau khi nghe ý kiến của bác em định post thêm 1 số phim nhưng tình hình là trên youtube hiên giờ em ko tìm đc chỗ share link nên chịu còn post chỗ khác thì load chậm nên em ko chơi.vậy tình hình hiên giờ là em nghỉ ...có gì em làm sau No Crying or Very sad Crying or Very sad

Dc ruj.chu" dao nay` cunG~ co" ty trach" nhiem CV deY".cu" the" faT" huy.ak` chu" day. bao? thang admin nhieu` ho*n.wE^n ma^T".day. bao? thy` ho*i WA: ma` la` gop" Y". hehehe.no" lam` an chan" vkl.co" kaj" day. anh cach post nhac va video ma` maj~ deo" chy?. geek geek
GiangHồGácKiếm
Quy Ẩn
Quy Ẩn
GiangHồGácKiếm

Bài gửiTiêu đề: Re: dap ung' nguyen vong...   dap ung' nguyen vong... Icon_minitimeTue Jan 04, 2011 5:26 pm

CÒN GÀ LỊCH,MUỐN TÌM CHỖ SHARE LINK YOUTUBE THÌ CHỈ VÀO VIDEO ĐẤY ( LÚC MÀ NÓ ĐANG LOAD ẤY) CLICK CHUỘT PHẢI VÀO, RỒI CHỌN "copy video url" LÀ XONG. POST NHƯ BT CHỨ CÓ GÌ ĐÂU
CoL.
Mod.B4
Mod.B4
CoL.

Bài gửiTiêu đề: Re: dap ung' nguyen vong...   dap ung' nguyen vong... Icon_minitimeThu Jan 06, 2011 4:35 pm

Ace.gold.yakubu đã viết:
CÒN GÀ LỊCH,MUỐN TÌM CHỖ SHARE LINK YOUTUBE THÌ CHỈ VÀO VIDEO ĐẤY ( LÚC MÀ NÓ ĐANG LOAD ẤY) CLICK CHUỘT PHẢI VÀO, RỒI CHỌN "copy video url" LÀ XONG. POST NHƯ BT CHỨ CÓ GÌ ĐÂU
mịa gà cái con mắm tuần trước trên youtube bị làm sao ấy ko tìm đc chỗ share link bây giờ thì bt rồi mỗi tội giơ ko onl đều đều đc nên chưa post phim lên đc
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: dap ung' nguyen vong...   dap ung' nguyen vong... Icon_minitimeFri Jan 07, 2011 11:37 am

chu" lick ma ko hoan thnak nv la anh luoc. chU" day"!!
hehe!
https://no1crazy-b4.forumvi.com
CoL.
Mod.B4
Mod.B4
CoL.

Bài gửiTiêu đề: Re: dap ung' nguyen vong...   dap ung' nguyen vong... Icon_minitimeSat Jan 08, 2011 4:36 pm

Admin đã viết:
chu" lick ma ko hoan thnak nv la anh luoc. chU" day"!!
hehe!
nản rồi bác admin ơi cho em cái chức này mà ko phải làm gì có đc ko ạ chả có cái máy tính nên chả biết làm sao cho ngon lành cả chưa chi bác đã đòi thịt luộc em rồi pale pale
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: dap ung' nguyen vong...   dap ung' nguyen vong... Icon_minitime

dap ung' nguyen vong...
Trang 1 trong tổng số 1 trang