Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

dao. nay chan qua! de nghi anh em tro? lai san dau nha!

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)

Go down 
CoL.
GiangHồGácKiếm
6 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4

Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitimeTue Jan 18, 2011 10:54 pm

thằng Duy cừ cứ như kiểu về Yên Bái chăn bò vậy..........lúc nào cũng bê bê mà không vietkey nữa........máy cùi của mày chơi sao được..mạng lại đểu bày đặt chơi game...lại còn lý do......a-lê-cút
http://vn.360plus.yahoo.com/style_chipbrat
endless_love4u
No_2
No_2

Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 19, 2011 10:42 am

Brat.Viet đã viết:
thằng Duy cừ cứ như kiểu về Yên Bái chăn bò vậy..........lúc nào cũng bê bê mà không vietkey nữa........máy cùi của mày chơi sao được..mạng lại đểu bày đặt chơi game...lại còn lý do......a-lê-cút
kui` kai dau b` cua? may` Y". tao ko thich dung vietkey. a^N" no" la^U.nhu the nay` choy cha^n` mo*I" fe^.aj laj deo bao deo ung? vao` lam` j`.em dang ngo^i` laptop cua? em cung` xom" SN 92.ngo^i` ga^n` ma` trao yeu thuong chu" tho*I` gjan dau ma` viet viekey..........chu" chi? dc kaj" chem" la nhanh.anh mo*j" ho*? ra co" tY" thuj ma chu" da~ . . . . . . . . .rui`

Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4

Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 19, 2011 5:44 pm

em hàng xóm à....thế thì trao yêu thương tốt nak! mùa đông lạnh lém....mặc quần áo mà ôm nhau nak!!!!!!!!
endless_love4u
No_2
No_2

Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 20, 2011 2:04 pm

Brat.Viet đã viết:
em hàng xóm à....thế thì trao yêu thương tốt nak! mùa đông lạnh lém....mặc quần áo mà ôm nhau nak!!!!!!!!
dua` thuj.trao yeu thuong j nua~.mang tieng ra.xom tro. chu*" co" faj? co" mo^i~ NHA` mjnh da^U.ma no" lai co" chi. no" nua~ da^m ra cunG~ ngaj.vu*a` ca^U vu*a` tha? thuj.xoan" wA" vo*~ mo^m` ngay
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4

Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 20, 2011 5:01 pm

ờ biết vậy.........4rum mấy hum nay lạnh sao không thấy đứa nào onl cả
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 20, 2011 6:59 pm

thy` coa" dua" nao` voi" dua" nao` dau!
bon nO" chuan bi ve que het"oy con dua" nao` nua dau ma!
dua" nao` cung~
" ve^ we oy tinh'! "
https://no1crazy-b4.forumvi.com
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4

Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 20, 2011 8:55 pm

ok về quê rồi tính
CoL.
Mod.B4
Mod.B4

Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 5:17 pm

G_Dinosour đã viết:
trước tiên có lời xin lỗi gửi đến bác việts.... đúng là tao nói đùa hơi quá đáng thật có gì bỏ quá cho tao... nhưng tao cũng nói thật việt ạ tao cũng chỉ đùa thôi a e chơi với nhau chẳng nhẽ mày lại không hiểu đó là đùa hay sao. mà mày nói tao nặng với tao vậy..
nản chả ra sao mà cũng chửi nhau phải biết là lời nói gió bay nên nếu là đùa thì ta chỉ nên nói mồm thôi ai lại viết thành bài bao giờ.đã là bài viết thì phải suy nghĩ cho kĩ hãy nói thôi thì mọi người thông cảm cho nhau vậy kẻo mất lòng nhau
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4

Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 23, 2011 6:22 pm

nản cái gì mà chả ra sao...thôi chuẩn bị về quê đi
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitimeMon Jan 24, 2011 8:36 pm

uk!
bít thế đã!
Brat.Viet
Mod.B4
Mod.B4
Brat.Viet

Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 12:05 am

biết cái gì mà biết...chuẩn bị về đi...thứ 5 tao về
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitimeTue Jan 25, 2011 8:46 pm

sớm vậy!
@@!
mai ông táo lên trời tau về!
trườc mày 1 buổi!
hêhê!
CoL.
Mod.B4
Mod.B4
CoL.

Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 30, 2011 2:32 pm

endless_love4u đã viết:

dua` thuj.trao yeu thuong j nua~.mang tieng ra.xom tro. chu*" co" faj? co" mo^i~ NHA` mjnh da^U.ma no" lai co" chi. no" nua~ da^m ra cunG~ ngaj.vu*a` ca^U vu*a` tha? thuj.xoan" wA" vo*~ mo^m` ngay
hôm nay ngồi đọc bài của bác Duy ạ mà ko biết em dịch đoạn này có đúng ko bác chỉ hộ em:
"ma no" lai co" chi. no" nua~ da^m" = "mà nó lại có chị nó dâm"

lol! lol! lol!
bác thông cảm có gì sai sót chỉ cho em với.đừng có trách em dịch sai vì có sao dịch vậy ko thêm bớt gì cả nhá,có sai thì là do ko có vietkey thôi,em là người vô (số affraid Razz ) tội ạ
GiangHồGácKiếm
Quy Ẩn
Quy Ẩn
GiangHồGácKiếm

Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitimeSun Jan 30, 2011 5:44 pm

ờh.nói mới nhớ,trông avatar 1 số đứa zâm thiệt. cyclops cyclops cyclops
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitimeThu Feb 03, 2011 9:39 pm

trông xong vê éo ngủ được!
@@!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)   Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em) - Page 2 Icon_minitime

Guj? thag` Lich( xem dj va nghj~ xem Chu Clan may` the" nao nhe" em)
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» Clan Kiếm Thế ngày nay